Mahubiri na Shuhuda
Get Adobe Flash player

TELM

Wapendwa nawasalimu tena katika jina la Yesu.

Mkutano wetu wa TELM ulifanikiwa sana huko Dodoma, tumepanga kufanya semina mwakani itakayowashirikisha watu (na hasa vijana) umuhimu wa kuandika vitabu ili tuwe na waandishi Watanzania badala ya kutegemea kusoma vitabu vya wenzetu. Lakini pia itabidi tuhamasishane ili  Watanzania wawe wasomaji wa vitabu maana wengi wao wamebaki na mitandao ya simu tu hawafikirii kulisha akili yao kwenye kusoma vitabu. Nitawajulisha tarehe baada ya  uongozi kupanga. Jumapili tutasambaa kwenye makanisa mbalimbali ili kuifahamisha TELM kwa wakristo wetu, j3 nitaondoka kuelekea Singida ambako nitakua na huduma nyingine ya wiki moja, baadaye nitaelekea Arusha. Tunashukuru kwa maombi yenu na mbarikiwe.

Mwj Malugu.

Leave a Reply

Jiunge

Weka barua pepe yako kupokea Ujumbe wa Neno la Mungu

Aina za Mada
Mada kwa Mwezi