Mahubiri na Shuhuda
Get Adobe Flash player

Naendelea vema.

Wapendwa katika Bwana,

Nawasalimu nyote  katika jina la Yesu. Wiki kadhaa zilizopita, niliwaarifu kwamba nilikuwa naumwa, oporation niliyofanyiwa mwaka jana ya tezi dume ilivimba kwa ndani, lakini Mungu ni mwema, nimepata dawa ambazo zimenisaidia sana uvimbe umezidi kupungua, na maumivu pia. Lakini zaidi aliyeniponya ni Yesu Kristo kwani kama si yeye, hata dawa ambazo natumia hazingeweza  kuniponya. Sifa ni zake kwa kweli.Endeleeni kuniombea ili nipine, niendelee na kazi ya kumtumikia Mungu. Nawashukuru sana.

Mbarikiwe

Mwj Malugu.

One Response to Naendelea vema.

Leave a Reply

Jiunge

Weka barua pepe yako kupokea Ujumbe wa Neno la Mungu

Join 798 other subscribers

Aina za Mada
Mada kwa Mwezi