Mahubiri na Shuhuda
Get Adobe Flash player

Kikao cha TELM

Wapendwa katika Kristo Yesu,

Nawasalimuni nyote katika upendo wa Mungu wetu aliyehai. Baada ya kurudi toka Manyara ambako nilikua na mkutano wa injili na semina ya neno la Mungu toka tar 12-19/8, nilielekea Dodoma kwa ajili ya kikao chetu cha Tanzania Evangelical Litreature Mission ambacho kilianza rasmi leo na kitamalizika kesho tarehe 24/8. Leo tulikuwa na somo zuri mno linalohusu namna ya kutumia mitandao ya kijamii kwa ajili ya kuuza vitabu na pia namna ya kuandika kitabu kwa kutumia program ambazo tulifundishwa ili zitusaidie kwenda na wakati. Tulibarikiwa sana kwa kweli. Jumapili tutasambaa kwenye makanisa mbalimbali ili kulielimisha kanisa namna ya kuhubiri injili kwa kutumia maandiko (litreature).

Nashukuru kwa maombi yenu hasa kwa ajili ya mkutano wa Manyara, ulikuwa na baraka saaana watu wengi walibarikiwa.

J3 nitaelekea Singida kwa huduma nyingine.

Tuzidi kuombeana,

Mwj M. Malugu.

Leave a Reply

Jiunge

Weka barua pepe yako kupokea Ujumbe wa Neno la Mungu

Aina za Mada
Mada kwa Mwezi