Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

Semina-Singida

Wapendwa katika Kristo Yesu,

Nawasalimu katika jina la Yesu. Nilikuwa Singida kwa huduma ya siku tatu, katika kanisa moja mjini Singida. Ilikua nzuri sana na Mungu alituhudumia kwelikweli. Nimerudi Arusha najiandaa kwa semina nyingine wiki ijayo. Nawashukuru kwa wale wanaotuchangia kwa fedha na mali zao kwa uaminifu.Tuzidi kuombeana.  Barikiwa.

Mwj.Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

2 × five =

Subscribe

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Categories
Archives