Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

NLc

Ndugu wapendwa,

Ninawasalimu katika jina la Bwana Yesu. Niko Dodoma kwenye conservation ya NLC ambayo inaanza Jumapili ya tar 26-3/7. Tutakuwa na mikutano mbalimbali katika wilaya ya Dodoma. Tutakuwa na  uinjilisti wa nyumba kwa nyumba. Tunahitaji maombi yako kwani tuka kama Wainjilisti 400 hivi. Barikiwa,

Mwj Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

3 × 5 =

Subscribe

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Categories
Archives