Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

Huduma ya Kondoa.

Wapendwa katika Kristo Yesu,

Nawasalimu wote katika jina la Bwana wetu Yesu Mwokozi wa ulimwengu. Nilikuwa na huduma kule Kondoa mwezi uliopita  kuanzia tarehe 10-18/9/2017. Kazi ni kubwa sana kwa sababu  ndugu zetu wengi ni Waislamu na Wapagani wanamhitaji Yesu katika maisha yao. Nilirudi salama ingawa nina udhaifu katika afya yangu tafadhali sana naomba maombi yako ili nipate uponyaji.

Natarajia kurudi huko tena mwezi wa 11 kwa ajili ya kutafuta eneo la ujenzi wa kanisa kwa sababu hakuna kanisa lolote na eneo kubwa  ni pori. Endelea kutuombea na kuombea jambo hili ili lipate kufanikiwa.

Barikiwa na Bwana  Yesu,

Mwj Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

nine + 16 =

Subscribe

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Join 32 other subscribers

Categories
Archives